ยินดีต้อนรับ, บุคคลทั่วไป
ชื่อผู้ใช้: รหัสผ่าน: จดจำข้อมูลการเข้าระบบ

ไฟฟ้าทางเดินเสีย เส้นทางเดินมืดมากๆ 4 ปี 9 เดือน ที่ผ่านมา #20

• office
  • รูปประจำตัวของ office
  • Administrator
  • จำนวนโพสต์: 6
  • พลังน้ำใจ: 0
ขอบคุณค่ะ สำหรับข้อมูลการร้องเรียน แต่ว่าเส้นทางที่ร้องเรียนเข้ามา แม่น้ำคู้ ซอย 3 ฝั่งอ่างหนองปลาไหล เป็นเขตของ อบต.แม่น้ำคู้แล้วค่ะ ของ อบต.ปลวกแดง จะสิ้นสุดที่ ซอย 4 ค่ะ รบกวนติดต่อแจ้งที่ อบต.แม่น้ำคู้ ค่ะ ขอบคุณค่ะ
สมาชิกเท่านั้นที่มีสิทธิในการตั้งและตอบกระทู้
ผู้ดูแล: office
เวลาที่ใช้ในการสร้างหน้าเว็บ: 0.162 วินาที